Aluminum mutum motar motar RBD
Gabatarwa
1. Yawanci rage zamewa a kan mazugi na zane, don cimma mafi kyawun shimfidar waya.
2. Ana iya amfani da na'ura guda ɗaya don nau'in Aluminum da Aluminum, irin su Aluminum mai tsabta, 600X jerin Aluminum alloy, 800X Aluminum Alloy;
3. Fitar da motar servo guda ɗaya tare da tsarin kula da ƙira na musamman don tattara duk bayanai da amsawar siginar siginar akan kowane motar, don tabbatar da ingantaccen sarrafa tashin hankali a cikin babban aikin gudu.
4. Ta atomatik daidaita yawan adadin motar da ke gudana da ikon fitarwa tare da girman waya daban-daban, ceton makamashi.
5. Madaidaicin nau'in shimfidar mazugi mai zane, tare da tsarin canjin saurin mutuwa;
6. Elongation na mutu jerin ne daidaitacce, sauki don ba da mutu saitin da kuma ci gaba da tsawon rai span na mutu set.
7. Zane-waya na dual-waya don ƙarfin ninki biyu tare da irin wannan sararin samaniya yana samuwa kuma.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfurin waya ɗaya
Abu | Samfura | ||
| DLVF450/13 | DLVF450/11 | DLVF450/9 |
Kayan abu | Tsaftace Aluminum, 600X Aluminum gami, 800X Aluminum gami | ||
Matsakaicin diamita mai shiga (mm) | Φ9.5mm | ||
Kewayon diamita na fitarwa (mm) | Φ1.5 ~ 4.5mm | Φ1.8 ~ 4.5mm | Φ2.5 ~ 4.5mm |
Matsakaicin gudun injina (m/min) | 1500 | 1500 | 1500 |
Matsakaicin adadin mutu | 13 | 11 | 9 |
Injin elongation | 26% ~ 50% | ||
Zane diamita na mazugi (mm) | Φ450mm | Φ450mm | Φ450mm |
Diamita na Capstan (mm) | Φ450mm | Φ450mm | Φ450mm |
Babban ƙarfin mota (kW) (kowane) | Yawan aiki 45 kW | Yawan aiki 45 kW | Yawan aiki 45 kW |
Ƙarfin motar Capstan (kW) | AC55kW |
Samfurin waya biyu
Abu | Samfura | ||
| DLVF450/13-2 | DLVF450/11-2 | DLVF450/9-2 |
Kayan abu | Tsaftace Aluminum, 600X Aluminum gami, 800X Aluminum gami | ||
Matsakaicin diamita mai shiga (mm) | 2 * Φ9.5mm | ||
Kewayon diamita na fitarwa (mm) | 2* Φ1.5 ~ 4.5mm | 2* Φ1.8 ~ 4.5mm | 2* Φ2.5 ~ 4.5mm |
Matsakaicin gudun injina (m/min) | 1500 | 1500 | 1500 |
Matsakaicin adadin mutu | 13 | 11 | 9 |
Injin elongation | 26% ~ 50% | ||
Zane diamita na mazugi (mm) | Φ450mm | Φ450mm | Φ450mm |
Diamita na Capstan (mm) | Φ450mm | Φ450mm | Φ450mm |
Babban ƙarfin mota (kW) (kowane) | Mai aiki 55kW | Mai aiki 55kW | Mai aiki 55kW |
Ƙarfin motar Capstan (kW) | AC75kW |
Gudun layin magana
Girman waya mai shigowa | Girman waya ya ƙare | Gudun layi tare da WS630-2 | ||
(mm) | (mm) | AL | 8030/8176 | 6101 |
9.50mm | 1.60mm | 1600m/min | 1600m/min | ------- |
9.50mm | 1.80mm | 1600m/min | 1600m/min | ------- |
9.50mm | 2.00mm | 1600m/min | 1600m/min | ------- |
9.50mm | 2.60mm | 1300m/min | 1300m/min | 1200m/min |
9.50mm | 3.00mm | 1300m/min | 1300m/min | 1000m/min |
9.50mm | 3.50mm | 1100m/min | 1100m/min | 800m/min |
9.50mm | 4.50mm | 1000m/min | 1000m/min | 600m/min |
Sharuɗɗan bayarwa
Karɓar kuɗin kuɗi
Hanyar biyan kuɗi
Lokacin bayarwa
-
kafin Sales
- Aikin masana'antar turnkey 88 mai nasara
- Taimakawa sama da abokan ciniki 28 daga ko'ina cikin duniya don gina shirin su daga ƙasa.
- Yawancin hanyoyin samar da kebul na ɗan adam wanda ƙungiyar tallace-tallace ta ƙwararrun ke bayarwa tare da ƙwarewar shekaru 10.
- Cikakkun damar yin amfani da duk sarkar samar da kayayyaki a cikin masana'antar kebul na ƙwararru.
- A Lokacin Tsakiyar Kasuwanci
- Kwarewar kebul da masana'antar masana'antar waya da shigarwa da kulawa da injina.
- Ƙungiyoyin tsara fasaha don aikin masana'anta gabaɗaya ciki har da injuna , shimfidar sararin samaniya , shirin aiki , wutar lantarki ta ruwa tana cinye , albarkatun ƙasa da makamantansu.
- Koyawa kan gudanarwa na yau da kullun da fasahar aiki don masana'antar kebul da waya.
-
hangen nesa
- HOOHA yana shirye don girma tare da abokan ciniki kuma ya cimma nasara tare ta hanyar kasuwanci.
- HOOHA ba ta da ƙoƙarin yin aiki don nan gaba cewa duk mutane za su iya amfani da makamashi mai tsabta.